|
คณะผู้บริหาร,ข้าราชการ,พนักงาน,ลูกจ้าง เทศบาลตำบลยางหล่อร่วมพิธีวางพวงมาลาถวายสักการะพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว |
![](images/989604286.jpg) |
คณะผู้บริหาร,ข้าราชการ,พนักงาน,ลูกจ้าง เทศบาลตำบลยางหล่อร่วมพิธีวางพวงมาลาถวายสักการะพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว ณ ที่ว่าการอำเภอศรีบุญเรือง พระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว รัชกาลที่ 5
|
|
|
|